Bayani
An karɓi ra'ayin ƙirar ƙirar Turai don sanya samfurin yayi kyau, gaye, santsi da ɗan adam.
Duk waɗannan sun kawo zaɓuɓɓuka masu ban sha'awa ga abokan ciniki, kuma a lokaci guda, an inganta sauƙin aiki da kiyayewa sosai.
Kula da hankali ga kowane daki-daki yana tabbatar da cewa samfuran suna matsayi na farko a cikin kasuwannin gida tare da mafi kyawun inganci kuma suna cikin babban matsayi a duniya.
Tsarin lubrication yana ɗaukar fasaha mai ma'ana ta atomatik ta atomatik, lubrication ɗaya zuwa ɗaya, tare da mafi kyawun aiki da tsawon rayuwar sabis na sassa masu rauni.Abubuwan lantarki sun fito ne daga Schneider da LG, kuma an inganta amincin tsarin kula da wutar lantarki sosai.
Parker ne ya yi hatimin silinda.S bututu bawul an integrally jefa tare da babban manganese karfe, kuma lalacewa surface aka welded da lalacewa-resistant kayan, wanda yana da dual abũbuwan amfãni daga high matsa lamba juriya da kuma sa juriya.Farantin abin kallo da yankan zobe an yi su ne da inlay mai ƙarfi, wanda ke da ɗorewa.Fistan: An yi fistan ne da kayan da aka shigo da su ta hanyar sarrafa madaidaici.Yana da kyawawan halaye na juriya na hydrolysis, juriya juriya da juriya mai zafi.
Fasahar kariya ta atomatik: kariyar fara injin dizal, kuskuren tsarin lantarki da kariyar gajeriyar kewayawa, injin dizal kariya ta atomatik lokacin da zafin ruwa ya yi yawa kuma matsin mai yayi ƙasa da ƙasa, kariyar ƙarancin injin dizal, maɓallin tsayawa mai sauri.
Ingantattun ingancin sabis, don haka adana farashin ku.Muna da ƙungiyar sabis na bayan-tallace-tallace mai inganci, ilimi mai yawa da ƙwarewa, cikakkun kayan aiki, shirye don samar da sabis don kayan aikin ku.
ITEM | UNIT | BAYANI | |||
Samfura | HBC80 | ||||
Tsarin tuki | Alamar Chassis / Model | FAW Jiefang | |||
Nau'in mai | Diesel | ||||
Samfurin taya | 9.00 | ||||
Axle tushe | m | 4.2 | |||
yawan axles | 2 | ||||
Max.gudun tuƙi | km/h | 100 | |||
wheel base (gaba/baya) | mm | 1530/1600 | |||
Tsarin famfo | Alamar injin dizal | Injin Yuchai | |||
Ingin dizal | KW | 181 | |||
Yanayin tuƙi | Tukin ruwa | ||||
Babban famfo | Koriya ta Kudu | ||||
Silinda mai diamita × bugun jini | mm | Ф125×Ф80×1200 | |||
Kankare Silinda diamita × bugun jini | mm | Ф230×1450 | |||
Tsarin man fetur na tsarin | MPa | 32 | |||
Sauyawa na H-matsi da L-matsa lamba | An shirya | ||||
Ka'idar famfo matsa lamba | Mpa | H-matsi | 16 | ||
Mpa | L-matsa lamba | 10 | |||
Mitar yin famfo ka'idar | lokuta/min | H-matsi | 8 | ||
lokuta/min | L-matsa lamba | 18 | |||
Nisa Tufafin Ka'idar | m | Max.A tsaye | 120 | ||
m | Max.A kwance | 300 | |||
karfin tankin mai | L | 180 | |||
Na'ura mai aiki da karfin ruwa Oil tank | L | 200 | |||
Yanayin kwantar da hankali na tsarin hydraulic | Fan sanyaya | ||||
Max.iya aiki na ka'idar | m3/h | H-matsi | 60 | ||
m> 3/h | L-matsa lamba | 80 | |||
Nisan yin famfo (H-matsi) | Max.A kwance | m | 125A tube | 300 | |
Max.A tsaye | m | 125A tube | 120 | ||
Ƙarfin hopper | m3 | 0.6 | |||
Tsayin ciyarwa | mm | ≤1300 | |||
Kankare slump | cm | 14 zuwa 23 | |||
Max.jimlar diamita | mm | Tukakken dutse:40 / Dutse:50 | |||
Valve | S Valve | ||||
Yanayin lubrication | Na atomatik | ||||
Gabaɗaya girma | Jimlar Tsawon* jimlar Nisa × jimlar tsayi(mm) | mm | 7200×2100×2750 | ||
Cikakken nauyi duka | Kg | 12500 |