Masanin zance

Shekaru 10 Ƙwarewar Ƙwarewar Masana'antu
baya_baki

Motar Pump 56m Ke Jagoranci Sabuwar Mulkin Masana'antu

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ayyuka

Halayen Safe, inganci da Halayen Aiki The 56m kankare famfo motar da kamfaninmu ke samarwa an tsara shi don kasuwannin duniya, kuma yana da fasahar gano cutar kansa.Yana ɗaukar bincike na kuskure mataki uku na iko akan binciken kai, aiwatar da binciken kansa da ganowar kashewa don cimma cikakken iko na lafiyar samfur;

Ta hanyar ilmantarwa da kai na sigogi masu sarrafawa kamar sarrafa bugun jini, ƙididdigar girma da raguwar girgizawa, zai iya daidaitawa ta atomatik zuwa yanayin aiki da kuma kula da mafi kyawun yanayin aiki.

Dangane da ƙirar tsari, za mu yi bincike da haɓaka manyan motocin famfo yanki na mita daban-daban waɗanda masu amfani ke buƙata bisa ga ra'ayin mai amfani.

Haɓaka yana ɗaukar fasahar bionic 6RZ mai hankali.Tsawon albarku na al'ada da ƙirar kusurwar haɓaka yana rage tsayin buɗewa da 5%, haɓaka ainihin tsayin zane da 15%, haɓaka kewayon zane da 20%, haɓaka kwanciyar hankali da 20%, da haɓaka amincin da 15%

Na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin rungumi dabi'ar famfo biyu kewaye bude na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin.Tasirin juzu'i kadan ne: an rage mitar juzu'i, wanda ke rage tasirin juzu'i da tsayin daka a kan bututun daga tushe, yana sa haɓakar ta girgiza ƙasa, don haka yana ƙara rayuwar sabis ɗin motar famfo, musamman dacewa da manyan motocin bututun bututu.Babban matsa lamba: a ƙarƙashin yanayin aiki na al'ada, matsa lamba shine 10% ~ 25% mafi girma, yanayin kayan abu yana daidaitawa, kuma ba shi da sauƙi don toshe bututun.

Bututun famfo yana ɗaukar juriya mai girma da fasahar haɗin gwiwar hannu biyu-Layer: ƙarshen gwiwar hannu yana sanye da kayan musamman, wanda ke haɓaka juriya, kuma matsakaicin rayuwar sabis yana ƙaruwa da fiye da 50% (C30 kankare ya kai 40000 m3). ).Layer na ciki na madaidaiciyar bututu an yi shi ne da kayan juriya na musamman, kuma ta hanyar tsarin kula da zafi na musamman, yana da juriya sosai.Ƙarshen bututu na waje yana da layi tare da bushings na gami, wanda ke inganta rayuwar sabis na kayan aikin bututu, kuma matsakaicin rayuwar sabis yana ƙaruwa zuwa kusan 50000 m3 (C30).

Ma'auni

Samfura

Saukewa: JZZ5380-56

aikin

Kamfanin

bayanai

Tsarin famfo

Max.Theor.fitarwa

m3/h

150m³/h

Max.Theor.kankare fitarwa Matsi

MPa

10.1

Ƙarfin hopper

L

600

Ciko tsayi

mm

1450

Nau'in tsarin hydraulic

Rufe madauki

Bawul ɗin rarrabawa

S bawul

Kankare Silinda dia.× bugun jini

mm

φ260× 2100

Na'ura mai sanyaya mai sanyaya

Sanyaya iska

Nasihar kankare slump

mm

160-220

Max.jimillar girma

mm

40

Sanya albarku

Nau'in tsari

56-6RZ

Sanya zurfin

m

56

Nisa a kwance

m

53

Sanya zurfin

m

42.2

Ƙwaƙwalwar kusurwa

± 360°

diamita bututu

mm

125

Tsawon bututun ƙarewa

mm

3000

Chassis da injin gabaɗaya

Samfurin Chassis

Saukewa: ZZ5386V516MF1


  • Na baya:
  • Na gaba: